Danh mục sản phẩm
Living Nature

Son môi màu nâu đất 100% tự nhiên Living Nature Lipstick Warm Wood 06 (4.0g)

Tình trạng: Còn hàng   |   Mã SKU: NZS1111081
720,000₫
PHƯƠNG THỨC THANH TOÁN
  • Giao hàng toàn quốc
    Giao hàng toàn quốc
  • Giá cả cạnh tranh
    Giá cả cạnh tranh
  • Ưu đãi hấp dẫn
    Ưu đãi hấp dẫn
  • Cam kết chính hãng
    Cam kết chính hãng

Mô tả sản phẩm

Living Nature Lipstick Warm Wood 06 sở hữu sắc nâu thu pha đất nung ấm áp, mang đến vẻ đẹp trưởng thành, cuốn hút nhưng vẫn rất tự nhiên. Đây là tone màu dễ ứng dụng, phù hợp từ trang điểm hằng ngày đến phong cách thanh lịch, sang trọng.

Được chứng nhận là son môi tự nhiên, Warm Wood được bào chế từ các thành phần chất lượng cao, không chỉ giúp môi lên màu đẹp mà còn dưỡng ẩm và chăm sóc môi. Chất son mềm mịn, dễ tán cùng sắc tố cao cấp giúp màu son lên chuẩn, đều màu và có độ bám tốt.

Thiết kế bao bì đen sang trọng mang lại cảm giác tinh tế, giúp bạn luôn tự tin và nổi bật trong mọi hoàn cảnh.

❖ Thành phần Living Nature Lipstick Warm Wood 06

  • Caprylic/Capric Triglyceride: Làm mềm môi, giúp son lướt mượt
  • Dầu thầu dầu (Ricinus communis): Dưỡng ẩm sâu, giúp môi mềm mịn
  • Sáp Candelilla, sáp ong, sáp Carnauba: Tạo độ bám, giữ ẩm và tăng độ bền màu
  • Squalane: Dưỡng ẩm, giúp môi căng mịn
  • Dầu hạt nho & dầu hạt táo: Nuôi dưỡng môi, bổ sung dưỡng chất
  • Vitamin E (Tocopheryl acetate): Chống oxy hóa, bảo vệ môi
  • Khoáng màu tự nhiên (Iron Oxides, Titanium Dioxide): Tạo màu an toàn, tự nhiên

Bảng thành phần đầy đủ: Caprylic/Capric triglyceride, dầu Ricinus communis (dầu thầu dầu), sáp Euphorbia cerifera (sáp candelilla), Mica, Cera alba (sáp ong), sáp Copernica cerifera (sáp carnauba), Tocopheryl acetate (vitamin E), dầu hạt Pyrus malus (táo), Squalane, dầu hạt Vitis vinifera (nho), dầu Glycine soja (đậu nành), CI 77491, CI 77492, CI 77499 (oxit sắt), CI 77891 (titanium dioxide).

Lưu ý: Thành phần có thể thay đổi theo từng lô sản xuất, vui lòng tham khảo thông tin trên bao bì để cập nhật chính xác nhất.

❖ Công dụng Living Nature Lipstick Warm Wood 06

  • Tạo màu nâu đất ấm áp, tôn da và dễ dùng
  • Dưỡng ẩm môi, giúp môi mềm mại và hạn chế khô nứt
  • Chất son mịn, dễ tán, lên màu đều
  • Độ bám tốt, hỗ trợ giữ màu lâu trôi
  • Bảo vệ môi trước các tác động từ môi trường

*Son môi Living Nature phù hợp cho cả phụ nữ mang thai, trẻ em. 

❖ Cách sử dụng Living Nature Lipstick Warm Wood 06

  • Bắt đầu thoa son từ giữa môi trên, sau đó tán đều theo đường viền môi tự nhiên hoặc phần cong hình trái tim.
  • Tiếp tục thực hiện tương tự với môi dưới để màu son đều và hài hòa.

Mẹo giúp son lâu trôi

  • Thoa một lớp chì kẻ môi cùng màu hoặc một lớp kem nền mỏng trước khi đánh son.
  • Dùng tay tán nhẹ vào giữa môi để màu son trông tự nhiên, tránh viền môi quá sắc nét.
  • Có thể thoa thêm nhiều lớp để tăng độ đậm màu theo phong cách mong muốn.

Lưu ý

  • Màu sắc sản phẩm có thể khác so với thực tế do thiết bị hiển thị
  • Luôn tham khảo bao bì để cập nhật thành phần mới nhất

❖ Điểm độc đáo và an toàn Living Nature Lipstick Warm Wood 06

  • 100% thành phần có nguồn gốc tự nhiên.
  • 90% thành phần có nguồn gốc hữu cơ.
  • Đặc biệt son môi hoàn toàn không chứa chì.
  •  Son môi Living Nature không sản xuất hàng loạt trên dây chuyền mà được khắc chế thủ công với sự tỉ mỉ, tinh tế và lòng tận tâm cao nhất.
  •  Có mặt ở 14 quốc gia trên thế giới: Úc, Anh, Mỹ, Đức, Canada, Hà Lan, Nhật Bản, Hàn Quốc, Singapore, Thái Lan, Malaysia, Hồng Kông…
  • Được chứng nhận “Organic” bởi COSMOS ORGANIC – tổ chức được thành lập ở cấp độ quốc tế bởi BDIH (Đức), Cosmebio & Ecocert (Pháp), ICEA (Ý) và Soil Association (UK). Đây là một trong những nơi có quy trình chứng nhận nghiêm ngặt nhất thế giới.
  • Được chứng nhận “Natural” bởi BDIH Đức (là tổ chức có các tiêu chuẩn về mỹ phẩm thiên nhiên khắt khe nhất thế giới.

Son môi Living Nature đạt giải thưởng NZ Best in Beauty 2017

Living Nature không chứa hương liệu, chất gây kích ứng và chất bảo quản tổng hợp, không chì 100% nên tuyệt đối an toàn sử dụng. Dòng son môi hữu cơ của Living Nature sở hữu bảng màu đa dạng từ nâu đất đến đỏ rượu. Hãy để son môi hữu cơ Living Nature vừa tôn vinh vẻ đẹp đôi môi vừa chăm sóc sức khỏe ngay hôm nay. 

Son môi màu nâu đất 100% tự nhiên
Living Nature Lipstick Warm Wood 06

Quy cách: 4.0g

Thương hiệu: Living Nature

Xuất xứ: New Zealand

Phân phối chính hãng: New Zealand Shop

Liên hệ hợp tác: 0988.197.545


SỨC KHỎE & SẮC ĐẸP CỦA BẠN,
NIỀM HẠNH PHÚC CỦA CHÚNG TÔI!


THÔNG TIN LIÊN HỆ

Hotline: 0988.197.545 (Hỗ trợ 24/7)

Email: Newzealandshop.vn@gmail.com 

Website: Newzealandshop.vn 

Mở cửa: 7h30 - 21h30

Fanpage: New Zealand Shop

Youtube: New Zealand Shop

Đánh giá sản phẩm

Sản phẩm đã xem